Akwatunan wutar da ke hana fashewa (akwatunan rarraba wutar lantarki mai tabbatar da fashewa) zo a cikin nau'o'i daban-daban a cikin tsarin aikin da yawa.
Samfuran gama gari
Samfura kamar BXD, BXD51, BXD53, Saukewa: BXD8030, Saukewa: BXD8050, Saukewa: BXD8060, Saukewa: BXD8061, BDG58, BSG, BXM(D) suna da yawa. Masana'antun daban-daban suna da lambobi daban-daban, amma samfuran su gaba ɗaya an san su da akwatunan ƙarfin fashewa (akwatunan rarraba wutar lantarki mai tabbatar da fashewa). Ingancin cikin waɗannan, duk da haka, ya bambanta sosai.
Ko da samfurin iri ɗaya tare da abu iri ɗaya, Fashe-hujja rating, da kayan aikin lantarki na ciki, quotes daga daban-daban masana'antun iya ƙwarai bambanta. Misali, a 7-dawafi akwatin rarraba wutar lantarki mai tabbatar da fashewa za a iya ambata a 7 ku 10 dubu ta wasu masana'antun, yayin da wasu na iya bayar da shi don 2 ku 3 dubu. Alamar, inganci, kuma sabis sune abubuwan farko da ke haifar da waɗannan bambance-bambancen farashin.